Ommy Dimpoz afunguka kufunga ndoa

0
91

Mwanamuziki wa Bongo Fleva, Ommy Dimpoz amefunguka na kusema kuwa kutokana na kwamba marafiki zake wa karibu kuwa na familia na yeye anatarajia kuwa na familia.

 

Ommy amesema kutokana na kwamba marafiki zake karibu wote wana familia yeye anapambana kupata mwanamke ambaye anauwezo wa kumtunza kutokana na afya yake.

 

Anasema anahitaji mwanamke anayejua kupika uji supu na hata kumjali mgonjwa kwa kila hali kutokana na kwamba yeye siyo mzima sana.

 

Akizungumzia mahusiano yake ya kikazi yeye pamoja na Meneja wake Seven Mosha, Ommy anasema hajawahi kugombana na menneja wake kwa kuwa amekuwa familia yake.

 

Ommy amesema yeye atabaki nyumbani kwa kuwa alisha ahidi. “Mimi sitakwenda nje, Mimi ni wenu tuu…Haijalishi ni mkoa gani lakini mimi nitaoa nyumbani”.

 

Wimbo mpya ya Dimpoz imekuja mwezi mmoja baada ya kutoa wimbo wa ‘Ni wewe’ alioutoa kwa ajili ya kumtukuza Mungu kutokana na kumponya ugonjwa uliomuweka kitandani kwa muda mrefu.

LEAVE A REPLY