Mama Magufuli atoa msaada kwa wafungwa wa Gereza la Ukonga

0
749

Mke wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mama Janeth Magufuli ametoa msaada wa vyakula vya aina mbalimbali kwa wafungwa wa gereza la Ukonga jijini Dar es Salaam.

Mama Magufuli amewataka watanzania kuondokana na dhana potovu kuwa kila mfungwa alioko gerezani ni mhalifu.

Pia Mama Janeth Magufuli amesema kuwa ni jukumu la kila mmoja kuwasaidia watu wasiojiweza wakiwemo wafungwa wa magereza.

Mama Janeth amekabidhi mchele tani 4.8, unga wa mahindi tani 4.8, sukari tani 2.8 pamoja na tende huku akiwatakia mfungo mwema waumini wa dini ya kiislamu wote nchini na kuwataka kuliombea taifa ndani ya kipindi hiki ya mfungo wa mwezi wa Ramadhani.

Kwa upande wake, Kamishna Gaston Kalam Sanga Kaimu Mkuu wa Magereza amemshukuru Mama Janeth Magufuli kwa msaada huo na kutoa wito kwa wakuu wa magereza kunapo pelekwa msaada huo wahakikishe msaada huo uwafikie wahusika na sio vinginevyo.

 

LEAVE A REPLY