Kauli 10 ‘tata’ za wasanii wa Bongo

0
817

1: Dudu Baya: ‘Muacheni Chidi (Benz) afe tu’

2: Mheshimiwa Temba: ‘Naweza kuandika nyimbo 50 za mapenzi ndani ya siku moja’

3: Ray C: ‘Ni bora hata nitoke na msukuma mkokoteni kuliko msanii’

4: TID: Kuachwa na Wema kuliniuma sana na chanzo ni media.

5: TID: ‘Siwezi kuongea na Nature (Juma), kwanza ni mchafu’

6: Gigy Money ‘Spend kufanya mapenzi na boyfriend wangu anajua’

7: Rapa Chemical: ‘Mimi bado bikra’

8: Gigy Money: ‘Ndio najiuza lakini Ney haiwezi bei yangu’

9: Ney wa Mitego: Siwezi kumjibu nikki mbishi naweza nikamlea yeey na kumkodishia salon ya kusuka’

10: Ney wa Mitego kwa JB: ‘JB hana taffeta na Wema Sepetu’

11: Gigy Money kwa Ney wa Mitego: Ney anaimba Hip Hop kama taarabu’

 

LEAVE A REPLY