Haitham afunguka kuibiwa mwanaume na Amber Lulu

0
33

Mwanamuziki wa Bongo Fleva, Haitham amedai kuwa Amber Lulu amemchukulia mume wake anayejulikana kwa jina la Niite Boshen ameamua kuweka wazi kuusu hili.

Mwanamuziki huyo amesema kuwa alianza kuona viashiria vya wawili hao muda mrefu wakati Amber Lulu akija kuchora tatoo kwa mume wake, lakini alikuwa akishindwa kufuatilia kwa sababu hakuwa na ushahidi.

Haitham ameendelea kuelezea kwamba hakuna asiyejua kuwa Amber Lulu hawezi kutulia na mwanaume mpaka kufikia hatua ya kuchukua mwanaume wake, ambaye alikuwa akimchora tatto za bure.

Msanii huyo amesema kuwa “Amber ana tamaa, hawezi kuridhika na mwanaume mmoja, wote tunafahamu, akaona sasa yule alikuwa anamchora tattoo za bure, isiishie hapo tu akachore na mengine, ila mimi nilianza kuona viashiria vyao tu sivielewielewi sema nikawa sifuatilii.

Amesema kuwa ‘Juzi nilikuwa home na mtoto, from no hwere napigiwa simu oya unajua mume wako yuko sehemu fulani, wakati jana yake alinipigia simu mimi nasafiri, kumbe aliniektia akaondoka na yule”,.

Kwa upande wa Amber Lulu ameonekana kutojali linaloendelea huku akiendelea kumpost mwanaume huyo, na kumuwekea alama za makopa kopa na caption za kumchamba.

Haitham na Niite Boshen wamezaa mtoto mmoja wa kike, na imeelezwa kuwa wawili hao walifunga ndoa rasmi.

LEAVE A REPLY