Alikiba ahairisha tamasha lake Kigoma

0
51

Mwanamuziki nyota wa Bongo Fleva, Alikiba ameghairisha tamasha lake la mkoani Kigoma “Behewa la Ukarimu” ambalo alipanga kufanya siku ya Julai 31 mkoani.

Alikiba ameeleza kuwa  “Habari ndugu zangu Watanzania, kama wengi mlivyosikia Taifa letu limepata msiba wa baba na mlezi Mzee Benjamin Mkapa aliyekuwa Rais wa awamu ya tatu, ni msiba ambao nimeupokea kwa masikitiko imenifikia ghafla sana, lakini ni mapenzi ya Mungu naomba Mungu ampumzishe mahali pema”.

“Kutokana na msiba huu mzito nimeahirisha show yetu ya Kigoma iliyokuwa ifanyike Julai 31 ili kushiriki  msiba huu wa kitaifa mpaka Agosti 14, pia nimehairisha zoezi la upokeaji michango mbalimbali ambalo nilipanga kulifanya kesho.

Taarifa za siku ya kupokea michango kwa ajili ya kuweka kwenye  Behewa la Ukarimu nitatangaza baada ya msiba kumalizika ahsanteni, natoa pole kwa watanzania na wapambanaji wote walioguswa na msiba huu”.

Alikiba alitangaza kurudi nyumbani kwao kufanya tamasha hilo kwa mara ya kwanza mkoani Kigoma baada ya kupita miaka 6.

LEAVE A REPLY